Aluminum Casino Texas Poker Chips Akwatin
Aluminum Casino Texas Poker Chips Akwatin
Bayani:
Wannanakwatin aluminum mai kaurian yi shi da kayan da aka zaɓa tare da ƙira mai kauri da sauƙi da ƙirar yanayin yanayi. Kashi 80% na jiki an yi shi ne da ƙarfe mai tsatsa mai haske, tare da harsashi mai kyau na kariya a kusa da shi don hana kututturewa da karce.
Muna da kwalaye masu girma dabam, 200, 300,400da kwakwalwan kwamfuta 500 bi da bi, wanda zai iya cika bukatun ku don adana guntuwar da ke akwai. Ciki naPoker Chips Akwatinya kasu kashi uku. Baya ga madaidaicin adadin kwakwalwan kwamfuta a gefen sassan biyu, ɓangaren tsakiya kuma na iya sanya nau'ikan katunan biyu, wasu maɓallan caca da makafi.
Zane mai kauri ya fi ɗorewa da rubutu fiye da na asali. Idan kana buƙatar amfani da kwakwalwan kwamfuta a waje akai-akai, nau'in kauri zai zama mafi kyawun zaɓi a gare ku, wanda zai kawo muku mafi kyawun ƙwarewar caca da ɗaukar gogewa.
FQA
Q:Can murfin daakwatin guntuza a bude a sanya shi lebur?
A:A'a, murfin akwatin guntu za a iya buɗe shi kawai zuwa kusurwar sama da digiri 90. Ba za a iya buɗe shi gaba ɗaya ba kuma za a sanya shi lebur. Bayan murfin yana da maɓallin buɗewa na rufewa mai sarrafawa, wanda ba daidai ba ne. Idan aka yi amfani da ƙoƙari da yawa, zai lalace.
Q:Menene girmansu da nauyinsu?
A:Girman akwatin guntu 200pcs shine 30 * 20.5 * 11.5cm, 1.45kg kowanne. Girman akwatin guntu 300pcs shine 39 * 20.5 * 11.5cm, 1.75kg kowanne. Girman akwatin guntu 400pcs shine 48.5 * 20.5 * 11.5CM, kuma kowane akwatin guntu shine 2.1kg. Girman akwatin guntu na 500pcs shine 27 * 20.5 * 11.5CM, 2.4 kg kowace.
Q:Yaya ake tattarawa da aikawa?
A:Yana rage kumfa a kan katunan guda biyu na akwatin guntu, sannan ya sanya akwatin guntu a cikin kwali, kuma a ƙarshe yana jigilar kaya gwargwadon yanayin sufuri da kuke so, yana jiran a kawo muku kayan aiki.