gasar karta

Kuna son karbar bakuncin gasar karta a gida? Zai iya zama madadin wasa mai daɗi ga wasan karta a cikin gidan caca ko ɗakin caca. Kuna da damar saita naku dokoki da ƴan wasan don wasannin gida,
Kuma yanke shawarar wanda zai je gasar ku ta gida. Wannan wani bangare ne na wasannin karta na gida wanda a ko da yaushe aka yi la'akari da shi. Domin lokacin da kuka je gidan caca, za a iya samun 'yan wasa ɗaya ko biyu waɗanda ba su jin daɗi zaune a teburin ku.
Ƙayyade jerin sunayen waɗanda aka gayyata muhimmin mataki ne wanda dole ne a fara kammala shi. Waɗannan na iya zama gasa na abokai-kawai kuma galibi na yau da kullun ne. Madadin haka, yana yiwuwa ya zama gasa ga ƙwararrun ƴan wasa kawai don ƙwararrun ƴan wasan karta ko ƙwararrun ƙwararrun ƴan wasan karta.
780

 

Kuna buƙatar isassun bene, guntu da teburi don ɗaukar gasar wasan caca ta gida. Idan kana son karbar bakuncin babban gasar caca ta gida, ku sani cewa yana buƙatar tebur fiye da ɗaya.

Tebur na caca na gida yana da 'yan wasa takwas ko tara. Teburin karta zai zama abu mafi tsada don karbar bakuncin wasan karta a gida. Kuna iya sauƙaƙe shi kuma ku sayi tebur mara tsada, ko ku biya ƴan daloli kaɗan don tebur ɗin da aka yi da kyau. Don wasannin caca na yau da kullun na iyali tare da abokai, yana da kyau a kashe ƙasa.

Sanin girman gasar yana da mahimmanci yayin siyan katunan. Ba za a iya kunna poker ba tare da katunan wasa ba. A wasu kalmomi, idan ba ku da isassun bene don gudanar da wasanni da yawa, kuna iya samun wani yana zaune yana jira.

Babu bambanci da yawa tsakanin bene, amma wasu suna da inganci mafi girma. Katuna masu arha waɗanda ke jin ƙanƙanta da wuyar karantawa ba a ba da shawarar ga gasar caca ta gida ba.

Hakanan ya shafi guntun karta. A ka'idar, idan kuna da ƙarancin kuɗi, zaku iya samun ƙirƙira kuma ku yi amfani da tsabar kudi ko duk wani abu azaman guntu, amma ba zai zama gasar wasan caca ta gida da aka tsara ba.

Akwai nau'i biyu na guntun karta. Kuna iya zaɓar guntun filastik mai arha ko guntun yumbu. Gilashin karta na yumbu na yau wani nau'in yumbu ne kawai.

Idan kuna shirin yin wasan karta a gida da yawa, yana iya zama kyakkyawan ra'ayi don saka hannun jari a cikin kwakwalwan yumbu masu inganci. Har ma fiye da haka idan wasa ne mai tsanani tsakanin kwararru.

Mai masaukin gidan caca mai kyau yakamata ya sha abin sha kuma aƙalla abun ciye-ciye. Kada ka ji kamar dole ne ka kashe makudan kudade akan barasa. Yawancin 'yan wasan karta za su so su sha, amma duk ya rage naku a matsayin mai masaukin baki don bayar da shi.

780 5-675x443

Lokacin cin abinci, ka tabbata ba zato ba ne. A gaskiya ma, kawai abincin ciye-ciye da aka yarda a cikin wasannin karta sune cashews da pistachios. Ana ba da shawarar a tattauna duk wani rashin lafiyar jiki ko damuwa na abinci tare da ƙungiyar kafin zabar menu na appetizer.

Don Allah kar a ba da abinci mai ƙiba, babu abin da ya fi muni kamar wasa da karta mai maiko da guntu. Amma yana da kyau idan kuna son ba da pizza ko abun ciye-ciye ga ƴan wasa a wajen wasan.

Wane wasan karta kuke so ku nuna a gasar? Mafi yawan wasan wasan karta shine Texas Hold'em. Hakanan zaka iya tambayar aboki ko ƙungiya don shawara tukuna.

A cikin gasar caca ta gida, kowane ɗan wasan da ya saya a cikin yana farawa da takamaiman adadin kwakwalwan kwamfuta, waɗanda aka ba su ƙima. Wannan ya bambanta da wasanni na tsabar kuɗi inda 'yan wasa za su iya saya da samun yawan kwakwalwan kwamfuta kamar yadda zai yiwu.

Don nishaɗi, wasannin iyali na yau da kullun, ana amfani da launuka huɗu sau da yawa. Waɗannan kwakwalwan kwamfuta yawanci suna zuwa da fari, ja, shuɗi, kore da baki. Wannan shine abin da ya ƙunshi mafi sauƙi na guntun karta.

Lura cewa ba a gyara makafi kamar a wasannin tsabar kudi. Makafi na karuwa yayin da 'yan wasa suka fice daga gasar kuma filin yana kara karami.

Hakanan, babu takamaiman ƙa'idodi don wasan karta na gida. Koyaya, wannan tsarin makaho yana aiki don yawancin wasannin karta na gida.

Bayar da gasar karta a gida yana da fa'idodi da yawa fiye da wasa a cikin gidan caca. Casinos da dakunan kati ba na kowa bane.

Har ila yau, ya kamata a lura cewa gidan caca da rake na gidan caca suna ci gaba da girma. Yayin da farashin su ya karu, ana ba da kuɗin ga 'yan wasan. Maganin zai iya zama ɗaukar nauyin wasannin gida na kansu.

Har ila yau, ra'ayin karbar bakuncin gasar wasan caca tare da dokokin ku yana da ban sha'awa. Ba kowace rana kuke taka rawar mai sarrafa dakin karta ba. Tsara wasan karta na iyali wani ɓangare ne na nishaɗi.


Lokacin aikawa: Dec-02-2022
WhatsApp Online Chat!