Maɓallin Dillalin Poker Acrylic Texas Hold'em
Maɓallin Dillalin Poker Acrylic Texas Hold'em
Bayani
An yi wannan Dillalin da baki acrylic. An zana kalmar Dila a tsakiyar sassan biyu ta hanyar amfani da fasaha na sassaƙa. A gefe guda akwai haruffan rawaya, kuma a wancan gefen akwai baƙaƙen haruffa a bangon rawaya. Da'irar rawaya a ɓangarorin biyu na Dillali yana sa ƙirar gabaɗaya ta cika. Girman 71x20mm yana da kauri sosai don sa ya ji daɗi a hannu. Yana da nauyin gram 100 kuma yana da sauƙin ɗauka da cirewa.
Dillali yana da mahimmanci ga wasannin Texas? Bari in bayyana. Ba da gangan ba ka ƙayyade ɗan wasa a matsayin dila, wanda kuma aka sani da maɓallin maɓallin. Mai kunnawa na farko a hannun hagu na dila ƙaramin makaho ne (sb), kuma ɗan wasa na biyu a hannun hagu babban makaho ne (BB). Adadin ƙananan makanta da babban makanta an ƙaddara ta mai kunna wasan a farkon. Adadin manyan makanta ya ninka na ƙananan makanta sau biyu. Kananan makafi da manyan makafi sun fara ba da rubutu makafi, sannan kuma suna musayar katunan.
Idan dila yana cikin Ofishin wasan (offline friends' Entertainment Bureau), dila yakan ɗauki matsayin dila a wasan farko. Dillalin ya fara yin ma'amala da ƙaramin makafi, sannan ga babban makafi, ya juyo kuma a ƙarshe ya yi ma'amala da dillalin da kansa. Saboda haka, sau da yawa za mu iya ganin cewa dila yana tunanin cewa shi ne farkon dila a cikin layi na abokai Entertainment Bureau, amma a gaskiya, akwai bambance-bambance.
Idan dillalin ba ya cikin allon wasan, amma kawai yana taka rawar wanke gashi tare da kwadaitar da 'yan wasa da su bi ka'idojin wasan, hannun dama dillalin shine maballin matsayin dila a wasan farko, kuma alamar dila. an sanya shi a gaban dillali don fara wasan. Tsananin tsari na lasisi shine: na farko, ƙaramin makafi, sannan babban makafi, daga ƙarshe kuma dila. Don tabbatar da daidaiton matsayi na wasan, za a juya maɓallin maɓalli a kusa da agogo bayan kowane wasa, don haka matsayin ƙananan makafi da manyan makafi suma zasu canza.
Siffofin
- Acrylic peach zuciya pokerstars zane
- Kauri da santsi taɓawa
- Dabarar sassaƙa ta sa ya zama kyakkyawa
- Babban girman don wasan gwaninta
Ƙayyadaddun bayanai
Alamar | Jiayi |
Suna | Maɓallin Dillalin Poker Acrylic Texas Hold'em |
Launi | baƙar fata da rawaya |
Nauyi | gram 100 |
MOQ | 1 |
girman | 71x20mm |
Na'urorin haɗi na Texas Hold'em
Acrylic, dillali biyu
Baki gaba da baya
Acrylic abu
71*20mm
Kyakkyawan aiki
Gishiri mai laushi, kimanin 100 g
Black acrylic Dila mai gefe biyu